date
Tổng quan
Bộ máy hành chính
Tin tức - Sự kiện
Du lịch - Di tích lịch sử
Chiến lược - Định Hướng - Quy hoạch
Dự án, Hạng mục đầu tư
Thông tin, Tuyên truyền
Chỉ đạo - Điều hành
Văn bản pháp quy
Đồng chí Chủ tịch UBND huyện Hoàng Văn Đồng thăm, chúc tết Công ty CP Xây dựng và Đầu tư phát triển nông thôn Miền Tây
Đăng lúc: 20/02/2024 (GMT+7)
Nhân dịp đầu xuân Giáp Thìn 2024, chiều 20/2/2024, đồng chí Hoàng Văn Đồng, Phó Bí thư Huyện uỷ, Chủ tịch UBND huyện đã đi thăm, chúc tết Công ty Cổ phần Xây dựng và Đầu tư phát triển nông thôn Miền Tây, thị trấn Thọ Xuân.
![a10.jpg](https://thoxuan.vn/file/thumb/500/637231815.jpg)
Cùng đi có đại diện lãnh đạo phòng: Nông nghiệp và PTNT; Kinh tế và Hạ tầng; Văn phòng HĐND- UBND huyện; Lao động TB-XH; Tài chính-Kế hoạch; LĐLĐ huyện Thọ Xuân.
![a6.jpg](https://thoxuan.vn/file/thumb/500/637231816.jpg)
Tại Công ty CP Xây dựng và Đầu tư phát triển nông thôn Miền Tây, đồng chí Chủ tịch UBND huyện Hoàng Văn Đồng nhắc lại những kết quả nổi bật mà huyện Thọ Xuân đạt được trong năm 2023. Đồng thời trân trọng cảm ơn Công ty Cổ phần Xây dựng và Đầu tư phát triển nông thôn Miền Tây đã luôn đồng hành, hỗ trợ huyện Thọ Xuân thực hiện các chỉ tiêu, nhiệm vụ.
![a9.jpg](https://thoxuan.vn/file/thumb/500/637231818.jpg)
Đồng chí Chủ tịch UBND huyện chúc các cán bộ, công nhân, người lao động trong doanh nghiệp năm mới sức khỏe, thành công, tiếp tục nỗ lực phát triển sản xuất kinh doanh, hoàn thành các mục tiêu đề ra trong năm 2024. Đồng chí Chủ tịch UBND khẳng định: Thời gian qua, huyện Thọ Xuân luôn nỗ lực cải cách thủ tục hành chính, cải thiện môi trường đầu tư kinh doanh để tạo điều kiện tốt nhất cho Doanh nghiệp hoạt động.
![a7.jpg](https://thoxuan.vn/file/thumb/500/637231819.jpg)
Trong thời gian tới, với những định hướng phát triển của huyện mang tính đột phá, những tiềm năng, lợi thế của huyện, những thuận lợi, khó khăn và cơ hội mới, đồng chí Chủ tịch UBND huyện đề nghị Công ty Cổ phần Xây dựng và Đầu tư phát triển nông thôn Miền Tây tiếp tục nghiên cứu đầu tư trên các lĩnh vực của huyện, đóng góp xứng đáng vào sự nghiệp phát triển kinh tế- xã hội của huyện Thọ Xuân trong năm 2024 và những năm tiếp theo.
![a3.jpg](https://thoxuan.vn/file/thumb/500/637231820.jpg)
Nhân dịp này, đồng chí Chủ tịch UBND huyện và đoàn công tác đã tặng hoa và những phần quà ý nghĩa cho Công ty Cổ phần Xây dựng và Đầu tư phát triển nông thôn Miền Tây, thị trấn Thọ Xuân.
Đỗ Duy Nhã, Trung tâm VHTT, TT và DL huyện Thọ Xuân
Các tin khác
- HUYỆN THỌ XUÂN: TIẾP NHẬN KINH PHÍ HỖ TRỢ XÂY DỰNG NHÀ Ở CHO HỘ NGHÈO, HỘ GIA ĐÌNH CHÍNH SẤCH, HỘ CÒN KHÓ KHĂN VỀ NHÀ Ở
- Đ/c Phó Chủ tịch Thường trực UBND huyện Nguyễn Hữu Dũng làm việc về công tác cấp Giấy CNQSD đất lần đầu cho các hộ gia đình, cá nhân trên địa bàn xã Xuân Tín
- Huyện Thọ Xuân chú trọng tích tụ, tập trung đất đai để sản xuất nông nghiệp ứng dụng công nghệ cao, quy mô lớn
- Tỏa sáng chất lính giữa thời bình
- Cơ quan UBND huyện Thọ Xuân: Thăm, tặng quà Mẹ Việt Nam anh hùng tại xã Xuân Bái và thị trấn Sao Vàng
- Đồng chí Trưởng ban Tổ chức Huyện uỷ Thọ Xuân thăm, tặng quà một số gia đình chính sách xã Xuân Sinh và thị trấn Lam Sơn
- Huyện Thọ Xuân: Tiếp nhận kinh phí hỗ trợ xây dựng nhà ở
- Ban Kinh tế Xã hội HĐND huyện Thọ Xuân: Phiên họp thẩm tra các báo cáo, Tờ trình, dự thảo Nghị quyết của UBND huyện trình kỳ họp thứ 14, HĐND huyện Thọ Xuân khóa XX, nhiệm kỳ 2021-2026
- UBND huyện: Hội nghị giao ban đánh giá tiến độ thực hiện các dự án quy hoạch, xây dựng các công trình thuộc lĩnh vực văn hóa trên địa bàn huyện 6 tháng đầu năm 2024
- Huyện Thọ Xuân thực hiện Chương trình xây dựng hệ thống chính trị xã, thị trấn vững mạnh, hoạt động hiệu lực, hiệu quả
Truy cập
Hôm nay:
10374
Hôm qua:
15322
Tuần này:
70500
Tháng này:
232933
Tất cả:
16066241