date
Tổng quan
Bộ máy hành chính
Tin tức - Sự kiện
Du lịch - Di tích lịch sử
Chiến lược - Định Hướng - Quy hoạch
Dự án, Hạng mục đầu tư
Thông tin, Tuyên truyền
Chỉ đạo - Điều hành
Văn bản pháp quy
Trao tặng huy hiệu Đảng cho các đồng chí nguyên Ủy viên BTV Huyện ủy Thọ Xuân
Đăng lúc: 25/01/2024 (GMT+7)
Sáng 25/1/2024, Huyện ủy Thọ Xuân tổ chức hội nghị trao huy hiệu Đảng cho các đồng chí nguyên Ủy viên BTV Huyện ủy.
![hh.png](https://thoxuan.vn/file/thumb/500/637212540.jpg)
Toàn cảnh buổi lễ
Dự buổi lễ có các đồng chí: Lê Đình Hải, Ủy viên BCH Đảng bộ tỉnh, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện; Thái Xuân Cường, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy; Hoàng Văn Đồng, Phó Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyên. Các đồng chí Ủy viên BTV Huyện ủy, các đồng chí Phó Chủ tịch UBND huyện. Đại diện lãnh đạo Văn phòng Huyện ủy; Ban Tổ chức Huyện ủy.
![hh1.png](https://thoxuan.vn/file/thumb/500/637212542.jpg)
Đ/c Bí thư Huyện ủy Lê Đình Hải trao huy hiệu và tặng hoa chúc mừng 2 đồng chí
Thay mặt Ban Thường vụ Huyện uỷ, đồng chí Bí thư Huyện ủy Lê Đình Hải đã trao huy hiệu 50 năm tuổi đảng và tặng hoa chúc mừng đồng chí Trịnh Đức Hiền, nguyên Uỷ viên Ban Thường vụ Huyện uỷ, nguyên Trưởng Ban Tổ chức Huyện uỷ và huy hiệu 45 năm tuổi đảng cho đồng chí Lê Bá Lương, nguyên Uỷ viên Ban Thường vụ Huyện uỷ, nguyên trưởng Công an huyện Thọ Xuân.
![hh3.png](https://thoxuan.vn/file/thumb/500/637212543.jpg)
Đồng chí Trịnh Đức Hiền, nguyên Uỷ viên Ban Thường vụ Huyện uỷ, nguyên Trưởng Ban Tổ chức Huyện uỷ
Đồng chí Trịnh Đức Hiền, nguyên Uỷ viên Ban Thường vụ Huyện uỷ, nguyên Trưởng Ban Tổ chức Huyện uỷ bày tỏ niềm xúc động và cảm ơn sự quan tâm của Thường trực, Ban Thường vụ Huyện ủy đối với cá nhân và gia đình. Đồng thời nguyện tiếp tục cống hiến cho sự nghiệp cách mạng của Đảng và xây dựng chi bộ và địa phương nơi cư trú ngày càng phát triển.
![hh4.png](https://thoxuan.vn/file/thumb/500/637212544.jpg)
Đ/c Bí thư Huyện ủy Lê Đình Hải
Thay mặt Ban Thường vụ Huyện ủy, đồng chí Bí thư Huyện ủy Lê Đình Hải chúc mừng 2 đồng chí được trao tặng Huy hiệu Đảng và nhấn mạnh: Đây là niềm vinh dự của cá nhân các đồng chí được nhận Huy hiệu Đảng lần này, cũng là niềm vinh dự của gia đình, quê hương, những nơi các đồng chí đã từng công tác và hiện nay đang sinh hoạt Đảng. Đồng chí Bí thư Huyện uỷ mong rằng, phát huy danh hiệu cao quý của người đảng viên cộng sản, hai đồng chí sẽ tiếp tục nỗ lực rèn luyện, gìn giữ truyền thống tốt đẹp của Đảng, tiếp tục có nhiều đóng góp và cống hiến vào sự phát triển của địa phương nơi đang sinh sống, góp phần cùng cả huyện thực hiện thắng lợi mục tiêu Nghị quyết đại hội Đảng bộ huyện lần thứ XXVII đã đề ra.
Đỗ Duy Nhã, Trung tâm VHTT, TT và DL huyện Thọ Xuân
Các tin khác
- UBKT Huyện uỷ Thọ Xuân: Sơ kết công tác kiểm tra, giám sát 6 tháng đầu năm, triển khai nhiệm vụ trọng tâm 6 tháng cuối năm 2024
- HUYỆN ỦY THỌ XUÂN: DÂNG HOA, DÂNG HƯƠNG TẠI DI TÍCH LỊCH SỬ CÁCH MẠNG YÊN TRƯỜNG, XÃ THỌ LẬP
- Đảng bộ xã Xuân Giang tập trung lãnh đạo địa phương phát triển toàn diện
- Thọ Lập - phát huy truyền thống vùng quê cách mạng
- Bí thư Huyện ủy Lê Đình Hải trực tiếp truyền đạt kiến thức bồi dưỡng cán bộ nguồn BCH, BTV và các chức danh lãnh đạo chủ chốt huyện
- Trung tâm Chính trị huyện Thọ Xuân: Lễ Bế giảng lớp Sơ cấp lý luận chính trị dành cho cán bộ Công an các huyện Thọ Xuân, Thường Xuân và Thiệu Hóa năm 2024
- Thọ Xuân đẩy mạnh công tác thanh tra để phòng ngừa, ngăn chặn sai phạm
- Hội nghị trực tuyến toàn quốc: Quán triệt Quy định, Chỉ thị của Bộ Chính trị về chuẩn mực đạo đức cách mạng của cán bộ, đảng viên và Đại hội đảng bộ các cấp
- Ban chỉ đạo XDCS và thực hiện QCDC huyện Thọ Xuân: Hội nghị sơ kết 6 tháng đầu năm, triển khai nhiệm vụ trọng tâm 6 tháng cuối năm 2024
- Lễ bế giảng Lớp bồi dưỡng kết nạp Đảng khoá VI năm 2024
Truy cập
Hôm nay:
5174
Hôm qua:
15322
Tuần này:
65300
Tháng này:
227733
Tất cả:
16061041